Augnablik-1
Dýrð-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flass-F1
Þrifakörfa fyrir neðri hluta lagsins, rekki fyrir þrifakörfu fyrir neðri hluta lagsins, einingakörfa fyrir neðri hluta lagsins,
Fest í ein-, tvöfaldri eða þrefaldri þvottavél, sett í mismunandi sprautumeiningar, skola endurnýtanlega rannsóknarstofuglervörur, keramik, plast, ryðfríu stáli og svo framvegis.
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Virknirúlla | Átta |
| Stöðustillir | Tveir |
| Ýta og toga högg körfugrindarinnar | 550 mm |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
![]()
![]()
![]()
![]()
Körfugrind með einingatengingu
Handvirkt ýta-draga inntaks- og úttakshreinsunarhólf
Fest á báðar ryðfríu stálleiðarar
Fljótlegt vatnsinntak, skolar vatn af bakhlið hólfleiðarans inn í hverja inndælingareiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 148 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 531 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 577 mm |
| Nettóþyngd | 3 kg |
vottun