Rísandi-F1
Innspýtingarhreinsikörfa, rekki fyrir innspýtingarhreinsikörfur, innspýtingareining
Notað til að þrífa sýnishornsglas
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
| Innspýtingarstút | 2,5 mm x 110 mm hæð |
| Fjöldi stúta | 88 stk. |
| Krosshaldari | 88 stk. |
Hreinsikörfugrind fyrir sprautuform með tengiopi
Hleðsla til vinstri og hægri við einingarkörfuna
Fljótlegt inntak, hreint skolvatn úr körfu einingarinnar í hverja stút fyrir sprautueiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 170 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 558 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 352 mm |
| Nettóþyngd | kg |