Rísandi-F1
Þrifakörfa, Körfugrind, Mátunarkörfa,
Tvöfalt lag uppbygging, hentugur fyrir innspýtingarkörfu rekki einingar og körfu rekki einingar án innspýtingarkörfu
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Körfuþekking | Einn |
| Ýta og toga högg körfugrindarinnar | 550 mm |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
| Fjöldi hlaðanlegra eininga | Tvö lög |
| Fjöldi einlags eininga | Tveir |
Körfugrind með einingatengingu
Handvirkt ýta-draga inntaks- og úttakshreinsunarhólf
Fest á báðar ryðfríu stálleiðarar
Fljótlegt vatnsinntak, skolar vatn af bakhlið hólfleiðarans inn í hverja inndælingareiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 609 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 619 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 790 mm |
| Nettóþyngd | kg |