Hröð og framúrskarandi tilboð, upplýstir ráðgjafar til að hjálpa þér að velja réttu lausnina sem hentar öllum þínum þörfum, stuttur framleiðslutími, ábyrgt gæðaeftirlit og einstakar vörur og þjónusta fyrir greiðslu- og sendingarmál fyrir OEM Supply China UL Utx355b DC12V IP67 SMD2835 Injection LED Sign Module. Við bjóðum þér velkomna að skoða framleiðslueiningu okkar og hlökkum til að byggja upp vinsamleg viðskiptasambönd við viðskiptavini heima og erlendis til langs tíma litið.
Hröð og framúrskarandi tilboð, upplýstir ráðgjafar til að hjálpa þér að velja réttu lausnina sem hentar öllum þínum þörfum, stuttur framleiðslutími, ábyrgt gæðaeftirlit og einstakar vörur og þjónusta fyrir greiðslu- og sendingarmál.Kína LED eining, InnspýtingareiningVið erum alltaf að þróa nýja tækni til að hagræða framleiðslu og útvega vörur á samkeppnishæfu verði og hágæða! Ánægja viðskiptavina er okkar forgangsverkefni! Þú getur látið okkur vita af hugmynd þinni til að þróa einstaka hönnun fyrir þína eigin gerð til að koma í veg fyrir of marga svipaða hluti á markaðnum! Við munum bjóða upp á bestu þjónustu okkar til að uppfylla allar þarfir þínar! Hafðu samband við okkur strax!
Dýrð-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flass-F1
Innspýtingarhreinsikörfa, rekki fyrir innspýtingarhreinsikörfur, innspýtingareining
Notað til að þrífa glervörur í rannsóknarstofum, svo sem Erlenmeyer-kolbu, þríhyrningslaga kolbu, kólbu með hringlaga botni, kólbu með flatri botni, mælikolbu og mælistrokka.
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
| Innspýtingarstút | ф6mmxH220mm |
| Fjöldi stúta | 8 stk. |
| Fjöldi handhafa | 8 stk. |
| Staðsetning fjöðrunarhluta | 8 stk. |
| Húðun handhafa | PA |
Hreinsikörfugrind fyrir sprautuform með tengiopi
Hleðsla til vinstri og hægri við einingarkörfuna
Fljótlegt inntak, hreint skolvatn úr körfu einingarinnar í hverja stút fyrir sprautueiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 253 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 140 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 488 mm |
| Nettóþyngd | 0,9 kg |