Við getum alltaf fullnægt virtum viðskiptavinum okkar með góðum gæðum, góðu verði og góðri þjónustu vegna þess að við erum fagmannlegri og vinnusamari og gerum það á hagkvæman hátt fyrir Manufactur staðlaða Kína Kitchen Craft eldhúsvagn á hjólum með 3 grænmetisgeymslukörfum úr Rattan Wicker. Við fylgjum meginreglunni um „þjónustu við stöðlun til að uppfylla kröfur viðskiptavina“.
Við getum alltaf fullnægt virtum viðskiptavinum okkar með góðum gæðum, góðu verði og góðri þjónustu vegna þess að við erum fagmannlegri og vinnusamari og gerum það á hagkvæman hátt.Verð á skjárekki og skjáramma í KínaVegna breyttra þróunar á þessu sviði höfum við tekið þátt í vöruviðskiptum af mikilli ákefð og framúrskarandi stjórnun. Við viðhöldum tímanlegum afhendingaráætlunum, nýstárlegri hönnun, gæðum og gagnsæi fyrir viðskiptavini okkar. Kjörorð okkar er að skila gæðalausnum innan tilskilins tíma.
Augnablik-1
Dýrð-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flass-F1
Þrifakörfa fyrir neðri hluta lagsins, rekki fyrir þrifakörfu fyrir neðri hluta lagsins, einingakörfa fyrir neðri hluta lagsins,
Fest í ein-, tvöfaldri eða þrefaldri þvottavél, sett í mismunandi sprautumeiningar, skola endurnýtanlega rannsóknarstofuglervörur, keramik, plast, ryðfríu stáli og svo framvegis.
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Virknirúlla | Átta |
| Stöðustillir | Tveir |
| Ýta og toga högg körfugrindarinnar | 550 mm |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
Körfugrind með einingatengingu
Handvirkt ýta-draga inntaks- og úttakshreinsunarhólf
Fest á báðar ryðfríu stálleiðarar
Fljótlegt vatnsinntak, skolar vatn af bakhlið hólfleiðarans inn í hverja inndælingareiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 158 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 528 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 566 mm |
| Nettóþyngd | 3 kg |