Augnablik-1
Dýrð-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flass-F1
Þrifakörfa fyrir neðri hluta lagsins, rekki fyrir þrifakörfu fyrir neðri hluta lagsins, einingakörfa fyrir neðri hluta lagsins
Fest í ein-, tvöfaldri eða þrefaldri þvottavél, sett í mismunandi sprautumeiningar, skola endurnýtanlega rannsóknarstofuglervörur, keramik, plast, ryðfríu stáli og svo framvegis.
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Virknirúlla | Átta |
| Stöðustillir | Tveir |
| Ýta og toga högg körfugrindarinnar | 550 mm |
Handvirkt ýta-draga inntaks- og úttakshreinsunarhólf
Hleðsla í neðri hluta hreinsivélarinnar
Bjóðum upp á alls konar möskvabakka og alls konar körfuinnlegg
| Ytri mál, hæð í mm | 79 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 529 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 546 mm |
| Nettóþyngd | 2 kg |