Dýrð-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flass-F1
Hreinsikarfa fyrir efri lag, Hreinsikarfa fyrir miðlag, Rekki fyrir hreinsikarfa fyrir efri lag, Rekki fyrir hreinsikarfa fyrir miðlag, Einingarkarfa fyrir efri lag, Einingarkarfa fyrir miðlag
Fest í tvöfaldri eða þrefaldri þvottavél, sett í mismunandi sprautumeiningar, skola endurnýtanlega rannsóknarstofuglervörur, keramik, plast, ryðfríu stáli og svo framvegis.
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Virknirúlla | Sex |
| Stöðustillir | Tveir |
| Körfuþekking | Einn |
| Ýta og toga högg körfugrindarinnar | 550 mm |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
Körfugrind með einingatengingu
Handvirkt ýta-draga inntaks- og úttakshreinsunarhólf
Leiðarbraut úr ryðfríu stáli á báðum hliðum
Fljótlegt vatnsinntak, skolar vatn af bakhlið hólfleiðarans inn í hverja inndælingareiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 140 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 536 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 562 mm |
| Nettóþyngd | 3,35 kg |