Dýrð-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flass-F1
Innspýtingarhreinsikörfa, rekki fyrir innspýtingarhreinsikörfur, innspýtingareining
Getur hreinsað 28 stk. pípettu, 28 stk. sýnishornsflöskur og 9 stk. Erlenmeyer-flöskur, flöskur, mæliflöskur o.s.frv.
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
| Innspýtingarstút | ф 2,5 mmxH110mm ф 4 mmxH160mm ф 6 mmxH220mm |
| Fjöldi stúta | 65 stk. |
| Sæti fyrir pípettur | 28 stk. |
| Krosshaldari | 28 stk. |
| Fjöldi handhafa | 9 stk. |
| Staðsetning fjöðrunarhluta | 9 stk. |
| Húðun handhafa | PA |
Hreinsikörfugrind fyrir sprautuform með tengiopi
Hleðsla til vinstri og hægri við einingarkörfuna
Fljótlegt inntak, hreint skolvatn úr körfu einingarinnar í hverja stút fyrir sprautueiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 265 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 190 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 493 mm |
| Nettóþyngd | 3 kg |