Dýrð-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flass-F1
Innspýtingarhreinsikörfa, rekki fyrir innspýtingarhreinsikörfur, innspýtingareining
Innbyggða einingin inniheldur 28 pípettur, 8 stk. af Erlenmeyer-kolbu/kolbu/mælikolbu/mælistrokka o.s.frv.
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
| Innspýtingarstút | ф6mmxH220mm |
| Fjöldi stúta | 36 stk. |
| Sæti fyrir pípettur | 28 stk. |
| Krosshaldari | 8 stk. |
Hreinsikörfugrind fyrir sprautuform með tengiopi
Hleðsla til vinstri og hægri við einingarkörfuna
Fljótlegt inntak, hreint skolvatn úr körfu einingarinnar í hverja stút fyrir sprautueiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 255 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 190 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 493 mm |
| Nettóþyngd | kg |