Dýrð-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flass-F1
Innspýtingarhreinsikörfa, rekki fyrir innspýtingarhreinsikörfur, innspýtingareining
Notað til að þrífa glervörur í rannsóknarstofum, svo sem skilvindurör, glerflöskur, tómar flöskur að ofan og tilraunaglas.
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
| Innspýtingarstút | 2,5 mm x 70 mm hæð |
| Fjöldi stúta | 84 stk. |
| Krosshaldari | 84 stk. |
Hreinsikörfugrind fyrir sprautuform með tengiopi
Hleðsla til vinstri og hægri við einingarkörfuna
Fljótlegt inntak, hreint skolvatn úr körfu einingarinnar í hverja stút fyrir sprautueiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 164 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 204 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 511 mm |
| Nettóþyngd | kg |