Augnablik-1
Dýrð-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flass-F1
Innspýtingarhreinsikörfa, rekki fyrir innspýtingarhreinsikörfur, innspýtingareining
Notað til að þrífa glervörur í rannsóknarstofum, svo sem Erlenmeyer-kolbu, þríhyrningslaga kolbu, kólbu með hringlaga botni, kólbu með flatri botni, mælikolbu og mælistrokka.
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
| Innspýtingarstút | ф4mmxH160mm |
| Fjöldi stúta | 21 stk. |
| Krosshaldari | 21 stk. |
Hreinsikörfugrind fyrir sprautuform með tengiopi
Hleðsla til vinstri og hægri við einingarkörfuna
Fljótlegt inntak, hreint skolvatn úr körfu einingarinnar í hverja stút fyrir sprautueiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 183 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 192 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 488 mm |
| Nettóþyngd | kg |