Rísandi-F1
Innspýtingarhreinsikörfa, rekki fyrir innspýtingarhreinsikörfur, innspýtingareining
Notað til að þrífa pípettur.
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
| Fjöldi stúta | 116 stk. |
| Hæð rammans | 150mm |
| Hæð pípettuþrifa | 585 mm |
Hreinsikörfugrind fyrir sprautuform með tengiopi
Hleðsla til vinstri og hægri við einingarkörfuna
Fljótlegt inntak, hreint skolvatn úr körfu einingarinnar í hverja stút fyrir sprautueiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 279 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 558 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 352 mm |
| Nettóþyngd | kg |