Lausnir okkar eru mjög viðurkenndar og áreiðanlegar af viðskiptavinum og munu uppfylla síbreytilegar fjárhagslegar og félagslegar kröfur um besta verðið fyrir kínverska P-Audio Style 15″ hátalarahluti, hátalarakörfu. Velkomin(n) að hafa samband við okkur ef þú hefur áhuga á lausn okkar, við munum veita þér óvænt verð fyrir gæði og verð.
Lausnir okkar eru mjög viðurkenndar og áreiðanlegar af viðskiptavinum og munu uppfylla síbreytilegar fjárhagslegar og félagslegar kröfur fyrir...Verð á PA-ramma og PA-hátalarahlutum í KínaÞar sem alþjóðleg efnahagssamþætting færir bæði áskoranir og tækifæri fyrir xxx-iðnaðinn, er fyrirtæki okkar, með því að halda áfram samvinnu, gæðum í fyrirrúmi, nýsköpun og gagnkvæmum ávinningi, nógu öruggt til að bjóða viðskiptavinum okkar einlæglega hæfar lausnir, samkeppnishæf verð og frábæra þjónustu og byggja upp bjartari framtíð í anda hærri, hraðari og sterkari samvinnu við vini okkar með því að halda áfram aga okkar.
Augnablik-1
Dýrð-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flass-F1
Þrifakörfa fyrir neðri hluta lagsins, rekki fyrir þrifakörfu fyrir neðri hluta lagsins, einingakörfa fyrir neðri hluta lagsins,
Fest í ein-, tvöfaldri eða þrefaldri þvottavél, sett í mismunandi sprautumeiningar, skola endurnýtanlega rannsóknarstofuglervörur, keramik, plast, ryðfríu stáli og svo framvegis.
| Efni | 316L ryðfrítt stál |
| Litur | Matt ryðfrítt stál |
| Virknirúlla | Átta |
| Stöðustillir | Tveir |
| Ýta og toga högg körfugrindarinnar | 550 mm |
| Hraður tengiþvermál | 32mm |
Körfugrind með einingatengingu
Handvirkt ýta-draga inntaks- og úttakshreinsunarhólf
Fest á báðar ryðfríu stálleiðarar
Fljótlegt vatnsinntak, skolar vatn af bakhlið hólfleiðarans inn í hverja inndælingareiningu
| Ytri mál, hæð í mm | 158 mm |
| Ytri mál, breidd í mm | 528 mm |
| Ytri mál, dýpt í mm | 566 mm |
| Nettóþyngd | 3 kg |